ผู้เขียน หัวข้อ: ** I Love You ~ IPPU-DO **  (อ่าน 3649 ครั้ง)

ออฟไลน์ Emily

• สมาชิกระดับ 4
  • พลังน้ำใจ 976
** I Love You ~ IPPU-DO **
« เมื่อ: กรกฎาคม 09, 2010, 23:58:43 »

I Love You    
IPPU-DO

Mise kake no...telebi dorama ga
Maku o ake...hajimaru jikan
Warai to...tsukuri banashi ni
Yoru no machi...tsutsumi komarete...zawameku
Aitai kimi ni sae...sunao ni...narenai yo
Nani ka ni shibararete...doko ni mo...yukenai yo

I love you I love you...yoku aru uta sa
love you I love you...dakedo kore shika
love you I love you...omoi tsukanai boku na no sa

Yaki tsuita rasuto shiin ni namida kumu...boku wa keih
Namaka kumu vokuva keih shihaku
Sayonara u shirova shuka ta tado
Kini manemo kamae nonakani kiake teku

Aitai kimi ni sae...sunao ni...narenai yo
Nani ka ni shibararete...doko ni mo...yukenai yo
I love you I love you...yoku aru uta sa
love you I love you...dakedo kore shika
love you I love you...omoi tsukanai boku na no sa

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กรกฎาคม 16, 2011, 21:15:12 โดย Emily »
ขอเพลงได้ค่ะ

ออฟไลน์ Nassaya

• สมาชิกใหม่
  • *
  • พลังน้ำใจ 0
Re: ** I Love You ~ IPPU-DO **
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กรกฎาคม 23, 2010, 11:14:32 »
 :ks

ขอบคุณมากค่ะ เพลงนี้ไม่ได้ฟังมานานมาก ๆ เลย  อยากดาวน์โหลดบ้างค่ะ ต้องทำยังไงเหรอคะ

ออฟไลน์ Emily

• สมาชิกระดับ 4
  • พลังน้ำใจ 976
Re: ** I Love You ~ IPPU-DO **
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: กรกฎาคม 26, 2010, 20:52:52 »
ที่ถูกต้องตามกฎระเบียบคือ ต้องไปตั้งกระทู้ขอไว้ที่ "ห้องขอเพลง"  ตามลิงค์ข้างล่างจ้ะ
แต่กรณีขอเพลงที่มีให้ฟังในห้องฟังเพลง ขอที่กระทู้เพลงนั้นเลยก็ได้ค่ะ แต่ถ้ารอนาน
เกินไป เพราะบางทีเจ้าของกระทู้ไม่เห็นโพสต์ ก็พีเอ็มมาบอกได้นะจ๊ะ

เพลงนี้เอามาใส่เนื้อไทย เป็น ost.ภาพยนตร์เรื่อง "เราสองสามคน" ที่พึ่งเข้าฉายไปค่ะ
อัพไว้ให้ที่ห้องแจกเพลงเดี่ยวแล้วนะคะ

http://www.baanbaimai.com/forum/index.php?topic=8366.0

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กรกฎาคม 26, 2010, 20:55:33 โดย Emily »
ขอเพลงได้ค่ะ