ผู้เขียน หัวข้อ: "รักข้ามขอบฟ้า" ศรีไสล สุชาติวุฒิ  (อ่าน 3819 ครั้ง)

ออฟไลน์ baimai

• ผู้ดูแลเว็บไซต์
  • พลังน้ำใจ 694
  • เดินต่อไป อย่าหยุดนิ่ง
    • facebook
"รักข้ามขอบฟ้า" ศรีไสล สุชาติวุฒิ
« เมื่อ: ธันวาคม 27, 2011, 13:21:46 »

คลิกplay

01.ศรีไสล สุชาติวุฒิ - รักข้ามขอบฟ้า
02.ศรีไสล สุชาติวุฒิ - รักที่เลือกไม่ได้
03.ศรีไสล สุชาติวุฒิ - เพียงได้เคียงเธอ
04.ศรีไสล สุชาติวุฒิ - เก็บรัก
05.ศรีไสล สุชาติวุฒิ - น้ำตาแห่งความสุข
06.ศรีไสล สุชาติวุฒิ - คนเดียวในดวงใจ
07.ศรีไสล สุชาติวุฒิ - จากใจของฉัน
08.ศรีไสล สุชาติวุฒิ - ดวงจันทร์เหมือนใจเรา - ดวงดาวเหมือนใจเธอ
09.ศรีไสล สุชาติวุฒิ - ฉันไม่มีสิทธิ์รักเธอ

ไฟล์ต้นฉบับ โดย คุณทรงศักดิ์
ขอขอบคุณไว้ ณที่นี้ ด้วยค่ะ

ฟังเพลงชุดใหญ่จุใจ เสียงใส ต้องที่นี่"บ้านใบไม้"
"ฟังเสียงร้อง จากสมาชิก ได้ที่นี่"
ขอขอบคุณ ท่านเจ้าของผลงานเพลง และ เจ้าของไฟล์เพลงต้นทางทุกท่านไว้ ณที่นี้ ด้วยค่ะ
เพลงในบอร์ดนี้จัดทำขึ้นเพื่อความบันเทิงเท่านั้น โปรดอุดหนุนแผ่นแท้

ออฟไลน์ praewa

• เหงาก็มา...เบื่อก็ไป...ไม่ถูกใจก็เลิก
  • สมาชิกระดับ 1
  • **
  • พลังน้ำใจ 3
  • เมียหลวง...ตำแหน่งที่ไม่ต้องการ
Re: "รักข้ามขอบฟ้า" ศรีไสล สุชาติวุฒิ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: ธันวาคม 28, 2011, 20:32:09 »
ชอบเสียงแหบ ๆ ของศรีไสล มาก ๆ ค่ะ...ขอบคุณที่นำมาฝากกันนะคะ _su19 _su8

ออฟไลน์ baimai

• ผู้ดูแลเว็บไซต์
  • พลังน้ำใจ 694
  • เดินต่อไป อย่าหยุดนิ่ง
    • facebook
Re: "รักข้ามขอบฟ้า" ศรีไสล สุชาติวุฒิ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: ธันวาคม 28, 2011, 21:00:01 »

ยินดีค่ะ คุณแพวา

ส่วนตัวไม่ใช่นักฟังเพลงเก่าเท่าไหร่ค่ะ จึงไม่แน่ใจว่า เขียนชื่อท่านผิดไปหรือเปล่า
เห็นเขียนกัน 2 แบบ

ศรีไสล สุชาติวุฒิ
ศรีไศล สุชาติวุฒิ

ตกลงชื่อไหนของจริงกันแน่คะ

ฟังเพลงชุดใหญ่จุใจ เสียงใส ต้องที่นี่"บ้านใบไม้"
"ฟังเสียงร้อง จากสมาชิก ได้ที่นี่"
ขอขอบคุณ ท่านเจ้าของผลงานเพลง และ เจ้าของไฟล์เพลงต้นทางทุกท่านไว้ ณที่นี้ ด้วยค่ะ
เพลงในบอร์ดนี้จัดทำขึ้นเพื่อความบันเทิงเท่านั้น โปรดอุดหนุนแผ่นแท้

ออฟไลน์ สำราญ ณ สิงห์บุรี

• สมาชิกระดับ 3
  • พลังน้ำใจ -1
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: ธันวาคม 29, 2011, 08:30:56 »
 _pg1 เสียงแหบๆ แบบมีเสน่ห์ของรักร้องผู้มีผลงานเพราะๆ เยอะ แต่เงียบ ๆ นักจัดลองนำมาเสนอบ้างนะ :plg

ออฟไลน์ occnur

• สมาชิกระดับ 1
  • **
  • พลังน้ำใจ 2
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: ธันวาคม 30, 2011, 15:42:25 »
นักร้องในดวงใจเลยนะคะท่านนี้